loading

Abubuwan da za a yi la'akari da su yayin saka hannun jari a manyan kujerun ɗakin cin abinci

Shin kun taɓa jin damuwa lokacin da aka tambaye ku siyan kayan daki don wurin da kuke aiki? Samar da kayan daki da sauran na'urorin haɗi na iya zama mai daɗi amma ya zo tare da alhakin saka hannun jari a cikin kayan daki masu dacewa. Gaskiya ne musamman lokacin da kuke aiki a babban wurin da aka taimaka ko gidan kulawa. Siyan kayan daki ga dattijai na iya zama ɗan wahala saboda ba wai kawai ya zama mai ɗaukar ido ba. A maimakon haka, wasu dalilai da yawa sun tsara nau'in kayan daki daidai. Ba wai kawai ba, kuna buƙatar la'akari da takamaiman abubuwan da suka dace da kowane nau'in kayan daki ciki har da manyan kujerun dakin cin abinci , kujerun soyayya, babban kujerar kujera, kujerun falo, ko wani irin kayan daki.

Don Tare manyan kujerun falon cin abinci, dole ne ku kara taka tsantsan domin lokacin cin abinci yana da matukar muhimmanci ga dattawa. Abincin ba wai kawai ya zama dole don ci gaba da dattijai ba amma ya zama dole don samar da jikinsu da muhimman abubuwan gina jiki waɗanda suke da mahimmanci don rayuwa mai kyau. Dattawan da ke zaune a waɗannan wuraren suna buƙatar kulawa ta musamman saboda yawancinsu suna da ƙanana ko manyan matsalolin lafiya. Har ila yau, suna da matukar damuwa da jin dadi saboda dalilai na shekaru wanda shine dalilin da ya sa suke buƙatar ƙarin kulawa. Wannan shine dalilin da ya sa yayin siyan kujeru don ɗakin cin abincin su ba za ku iya kawai siyan kujeru mafi tsada ba, a'a kuna buƙatar yin tunani game da buƙatun dattawan da ke wurin ku. Manufar ku ba shine siyan kujeru don gyara gidan kulawa ba, maimakon haka burin ku shine sauƙaƙe dattawan da ke zaune a cikin waɗannan gidajen kulawa da kayan aiki tare da mafi dacewa da kayan daki.

Abubuwan da za a yi la'akari da su yayin saka hannun jari a manyan kujerun ɗakin cin abinci 1

Abubuwan da za a yi la'akari da su yayin saka hannun jari a manyan kujerun ɗakin cin abinci

Yi fatan siyan ingantacciyar kujera don makaman da kuke aiki da ita. Ya kamata a kiyaye abubuwa da yawa a cikin asusun lokacin kammala aikin manyan kujerun dakin cin abinci  don gidan kulawa ko kayan taimako. Don sauƙin ku, Ina raba jerin abubuwan mafi mahimmancin abubuwan da za ku nema yayin saka hannun jari a kujerar ɗakin cin abinci. Tabbas za ku sauka cikakkiyar kujera mai amfani idan kun zaɓi kujera mafi yawancin, idan ba duka ba, waɗannan fasalulluka.

Dakin Aesthetical:   Yawancin mutane suna ɗauka cewa kayan ado ba su da mahimmanci ga dattawa. Shahararren imani shine cewa kowane nau'in kujera yana aiki ga dattawa gwargwadon yadda ya dace. Ko da yake ta'aziyya shine fifiko ba yana nufin cewa basu damu da kayan ado ba. Kuna buƙatar tabbatar da cewa kujerun cin abinci da kuka zaɓa sun mallaki launi mai kyau amma mai kyan gani da burgewa. Ba kwa son siyan wani abu mai haske ko mai sheki amma ba kwa so ku makale da wani abu maras ban sha'awa da ban sha'awa ko dai. Lokacin zabar kujerar cin abinci ka tabbata ka tuna da kayan ado na ɗakin, sararin samaniya a cikin ɗakin cin abinci, bukatun dattawa, da tsarin launi wanda ya dace da sauran kayan haɗi da kayan aiki a can. Idan ka sayi wani abu da bai dace da yanayin ɗakin ba to ba zai zama mai daɗin ido ba yana ba da jin daɗin ɗakin. Dattawa suna son jin daɗin lokaci mai daɗi a cikin gidan kulawa kuma za su yaba ɗan ƙoƙari kaɗan daga gefen ku don ba su ɗaki mai haske da aka tsara da kyau tare da kyawawan kayan ɗaki. Tare da kayan ado na ɗakin kuma kuna buƙatar auna sararin samaniya a cikin ɗakin don kada kujerun cin abinci su yi girma da yawa ko kuma masu banƙyama a cikin ɗakin. Kujerun cin abinci da kuke saka hannun jari ya kamata su zama ƙari mai kyau a cikin ɗakin maimakon kayan da ba su da kyau waɗanda ba su da kyau ko jin daɗi.

Ƙwarai:   Yowa manyan kujerun dakin cin abinci  kamata ya yi a ji dadi domin dattawa su ji daɗin zamansu a kujera maimakon su tashi da wuri. A tuna, in ba kujera mai dadi ba dattawa ba za su ji daɗin abincinsu ba balle su gama. Cin abinci a kujera mara dadi yana nufin cewa dattawa za su tashi da wuri yadda za su iya ko da ba su gama abincin ba tukuna. Wannan shi ne saboda wasu kujerun na iya sanya matsi mai yawa a kan kashin bayansu cewa suna fama da ciwo ko matsananciyar rashin jin daɗi kawai ta wurin zama. Wannan shine dalilin da ya sa kujera da kuka zaɓa ya kamata ya kasance mai dadi sosai, an gina shi da kayan inganci da kumfa don ya ba da mafi girman ta'aziyya ga dattawa.

 

Nazari:   Kayan da kuka zaba don manyan kujerun dakin cin abinci  al'amura da yawa. Ba wai kawai yana shafar ji da kallon kujera ba amma kuma yana shafar farashi da dorewar kujera. Akwai kayayyaki iri-iri da ake samu a kasuwa. Ya kamata ku zaɓi wanda ke ba da mafi kyawun halaye dangane da tsayin daka, kayan rigakafin ƙwayoyin cuta, karko, da jin kujera. A cikin duniyar yau, haɓaka fasaha yana haɓaka kowane kasuwanci a duniya. Ci gaban fasaha ya kuma canza kayan buƙatun kujera. Shin kun san cewa zaku iya kera kujerun ku a cikin yanayin da ya dace ta hanyar zaɓar ƙirar jikin ƙarfe da aka lulluɓe da ƙwayar itace? Ƙarfe ɗin ƙarfe ba kawai farashi ba ne amma har ma yana da anti-viral da anti-bacterial Properties wanda ke da kyau ga lafiyar dattawa. Bugu da ƙari, murfin ƙwayar itace yana nuna cewa ba za a yi amfani da fenti akan kujeru ba. Fentin da aka yi da sinadarai na iya zama haɗari ga lafiyar dattawa. Kawar da duk wani nau'i na kujera wanda zai iya haifar da gurɓataccen muhalli ko al'amurran kiwon lafiya ya kamata ya zama babban damuwa yayin zabar kayan kujera. Mamakin wane mai siyarwa ne ke ba da wannan kayan a kujerun cin abinci? Yi duba cikin Yumeya adanawa kuma zaku gano ainihin zaɓin kayan abu wanda ba kawai cikakke ga yanayin ba amma kuma yana da abokantaka na aljihu.

Abubuwan da za a yi la'akari da su yayin saka hannun jari a manyan kujerun ɗakin cin abinci 2

Yana da kyakya:   Ya kamata kujerun cin abinci su kasance masu amfani da tsada kuma su kasance masu dacewa da aljihu. Amma ajiyewa akan farashi ba yana nufin ya kamata ku yi sulhu akan ingancin ba. Ka tuna, inganci da ta'aziyya suna zuwa na farko. Idan kayi cikakken bincike na kasuwa to zaka iya samu manyan kujerun dakin cin abinci  tare da cikakken inganci da farashi mai araha. Kamar yadda na ambata a baya, farashin kujerun karfe ba su da yawa idan aka kwatanta da kujerun katako kamar yadda karfe ya fi itace arha. Kuna iya zaɓar irin waɗannan nau'ikan kujeru waɗanda aka yi su da kayan arha da hanyoyin farashi masu tsada waɗanda za ku iya siyan kujerun a cikin kasafin kuɗin ku ba tare da lalata ingancin ba.

Cushioning da zurfin sofa:   Babu shakka matashin ya kamata ya zama babban abin haskaka kujerar cin abinci. Haɗin kumfa mai inganci yana tabbatar da cewa matashin yana da taushi da jin daɗi ga dattawa. Amma wani lokacin taushi ba ya isa idan dattawa sun sami taimako ko kuma su yi ƙoƙari sosai don zama ko tashi. Wannan shine dalilin da ya sa ya kamata wurin zama ya kasance mai zurfi mai zurfi don taimakawa dattijon canji tsakanin tashi da zama ba tare da wani taimako ko taimako na waje ba. Har ila yau, ba za su yi koyi da baya don tallafa musu ba. Maimakon haka, kujera mai zurfi tana ba da babban tallafi ga baya da yankin jiki. Har ila yau, kujera ya kamata ya zama mai fadi don dacewa a cikin ɗakin cin abinci yayin da yake ba da wuri mai dadi ga ƙafafu da ƙananan jiki don samun goyon baya da ake so kuma zauna a tsaye.

Sare:   Don zaɓar salon da ya fi dacewa yana da kyau a fahimci bukatun dattawan da ke cikin wurin. Idan sun fi son kujera mai tsayi fiye da kujerun baya to sai su sayi wanda ke da baya. Hakazalika, kuna iya yin la'akari da salon bukatun dattawa ko kuna iya tattaunawa da su don samun ra'ayin yadda suke son salon ɗakin cin abincin su ya kasance.

Alarci:   Kujerun cin abinci da kuka zaɓa yakamata su kasance masu ƙarfi da kwanciyar hankali. Ana nufin kujerun don dattawa waɗanda galibi suna da rauni tare da lamuran kiwon lafiya waɗanda ke buƙatar kulawar kai da taimakon ƙwararru. Wannan shine dalilin da ya sa yanayin aminci yana da mahimmanci. Bai kamata ya shuɗe ba idan dattijo ya ture shi da gangan lokacin da aka riƙe shi da hannun don tallafi. Kujera mai aminci ba kawai taimaka wa dattawa su yi amfani da ita yadda suke so ba amma kuma za ta sa su huta da sanin akwai wanda zai iya kula da su.

Ɗaukawa:   Yana da wuya ka saka hannun jari a cikin kayan daki sannan ka canza shi da wuri. Maimakon kayan daki abu ne da ke tare da ku shekaru masu yawa. Wannan shine dalilin da ya sa ya kamata kujeru su kasance masu ɗorewa kuma suna daɗe. Abubuwan da ake amfani da su sosai a kwanakin nan karfe ne wanda aka lullube shi da ƙwayar itace yana ba shi kyan gani na katako. Wannan abu ba wai kawai shahararsa ba ne don nauyin nauyi da sauran halaye, amma kuma ya shahara saboda karko. Kuna iya siyan kujerun a cikin ingantacciyar inganci da farashi wanda zai šauki tsawon shekaru 

Abubuwan da za a yi la'akari da su yayin saka hannun jari a manyan kujerun ɗakin cin abinci 3

A ƙarshe, zuba jari a manyan kujerun dakin cin abinci yana buƙatar yin la'akari da hankali akan abubuwa da yawa. Ta hanyar yin la'akari da waɗannan abubuwan a hankali, manyan wuraren zama na iya yanke shawarar yanke shawara lokacin saka hannun jari a kujerun ɗakin cin abinci. Daga ƙarshe, kujerun da suka dace na iya ba da gudummawa don haɓaka ƙwarewar cin abinci, haɓaka ta'aziyya, aminci, da jin daɗin zama ga manyan mutane.

POM
Muhimmancin Kujerun Da'awa Ga Manya
Elevate Your Space: The Ultimate Guide on Choosing Commercial Chairs
daga nan
An ba ku shawarar
Babu bayanai
Ka tattaunawa da muma
Manufarmu ita ce kawo kayan daki masu dacewa da yanayi zuwa duniya!
Customer service
detect