loading

Tsarin CF™

Yumeya Tsarin CF™ mai haƙƙin mallaka
Kalli Yanayin Kujerun Flex Baya

Me Zai Hana Ku Zaɓan Tsofaffin Kujerun Flex Back?

Yawancin lokaci shekaru 2 na rayuwa, yana haɓaka farashin aiki sosai
Sau 3-5 farashin kujerar liyafa, yayin da haɓaka ta'aziyya yana iyakance
Da wuya a kawo ma'anar sophistication, bai dace da manyan wuraren ba
Babu bayanai
babban aiki
Tsarin CF™ mai haƙƙin mallaka

Yawancin tsofaffin kujerun kujeru na baya da aka ƙera suna ɗaukar ƙarfe don sassauƙan guntu, maɓalli mai mahimmancin kujerar baya wanda ke da alaƙa da ta'aziyya da rayuwar sabis. Kayayyakin na Yumeya Tsarin CF™ mai haƙƙin mallaka shine ainihin fiber carbon, wanda a baya ana gani azaman kayan sararin samaniya saboda babban aikin sa.

Babban juriya
The m abu wanda shi ne kuma high ductility
Buguwa
10% ya fi nauyi fiye da tsohuwar gyare-gyaren kujerar baya
Babban Ƙarfi
Karin tsawon rayuwa, kiyaye isasshen ƙarfi bayan miliyoyin amfani
Babu bayanai

Fa'idodin Musamman Na Tsarin CF™

Babu bayanai
Fiye da Sau 2 Rebound Force
Matsakaicin Ta'aziyya
10-Shekaru Rayuwa
Matsayin Jagora A Kasuwa
Babban Kudi Tasiri
1/3 Farashin Samfuran Masu Inganci iri ɗaya
Babu bayanai
Sabbin Jerin

Sabuwar Frederick Series

Frederick sune sabbin kayan aiki da su Yumeya tsarin CF™ mai haƙƙin mallaka. Dorewa da ta'aziyya suna sanya shi gasa sosai ga kasuwancin ku.

Frederick-S
Mafi ɗorewa mai jujjuya baya da ba ku taɓa gani ba, babban kayan ƙarfe, don jin daɗi mai kyau
Frederick-L
Sabbin samfurori tare da gogewa mai kyau da ƙarin ta'aziyya, babban inganci a kowane daki-daki
Neo-WB
Ƙarshen hatsin itace da sabon tsari, kyawawan kujeru da aka tsara don farantawa abokan cinikin ku farin ciki
Babu bayanai

Al'amuran al'ada

Kayan daki na otal suna jujjuya kujerun baya

Yumeya Za'a iya amfani da tsarin CF™ mai haƙƙin mallaka akan mafi yawan kujeru masu sassaucin ra'ayi, wanda ke nuna ƙarfin yuwuwar kayan daki na otal.

Babu bayanai

Hanyoyi biyu don Aiwatar da CF™

Tsarin Kasuwancin ku

Ladait Yumeya duk sabon jerin kamar Neo-WB da Frederick-L, da kai tsaye da sauri hanyar samun CF ™ tsarin.Our sabon kayayyakin iya nagarta sosai kammala samarwa da kuma bayarwa.
Kuna iya haɓaka tsohuwar kujera ko ƙirƙirar sabuwar ta amfani da tsarin CF™, YumeyaƘarfin R&D zai iya taimaka maka waje. Kujeru na keɓancewar za su sa wurin zama ya zama na musamman
Babu bayanai

Yumeya Ƙarfafa Ƙarfafawa

Tare da ingantacciyar ƙungiyar injiniyoyi,Yumeya yana jagorantar kasuwa ta hanyar binciken fasaha mara iyaka.

Da nisa, Yumeya sun ƙaddamar da manyan fasaha guda 7 don sa ku ƙara yin gasa.

Babu bayanai
Babu bayanai
Kuna so ku yi magana da mu? 
Muna son ji daga gare ku! 

Idan kuna sha'awar sabuwar fasahar mu, komai sabon jerinmu ne ko kuna son ba da tsohuwar ƙirar kujerun ku tare da tsarin CF™ ko ma ƙirƙirar sabon samfurin ku yi aiki tare da mu. Kawai bar wayarka da imel a cikin hanyar tuntuɓar, ƙungiyar masu siyar da ƙwararrunmu za su gamsar da ku.

Don wasu tambayoyi, da fatan za a tuntuɓe mu ta imel
info@youmeiya.net
Tuntuɓi idan kuna son ƙarin koyo game da abubuwan da muke bayarwa
+86 13534726803
Babu bayanai
Da fatan za a cika fom na ƙasa.
Manufarmu ita ce kawo kayan daki masu dacewa da yanayi zuwa duniya!
Customer service
detect