loading

Labarai

Sami itace duba da kuma taba a kujerar ƙarfe

Ga yawancin mutane, za su san cewa akwai kujerun katako masu ƙarfi da kujerun ƙarfe, amma idan ana maganar kujerun itacen ƙarfe, ƙila ba za su san menene wannan samfurin ba. Ƙarfe hatsi yana nufin yin itacen hatsi gama a saman karfe. Don haka mutane na iya samun kyan gani na itace a cikin kujerar karfe.


Tun daga shekara ta 1998, a ce. Gong, wanda ya kafa Yumeya Furniture, ya kasance yana haɓaka kujerun hatsi maimakon kujerun itace. A matsayin mutum na farko da ya fara amfani da fasahar hatsin itace ga kujerun karfe, Mr. Gong da tawagarsa sun yi aiki ba tare da gajiyawa ba kan kirkiro fasahar hatsin itace fiye da shekaru 20. A cikin 2017, Yumeya fara haɗin gwiwa tare da Tiger foda, giant foda na duniya, don sa ƙwayar itace ta fi dacewa da lalacewa. A cikin 2018, Yumeya kaddamar da kujerun hatsi na 3D na farko a duniya. Tun daga wannan lokacin, mutane na iya samun kamanni da taɓa itace a cikin kujerar ƙarfe.
2021 07 23
HK DesignerName

Mista Wang, mai zanen sarauta na Maxim Group


Tun daga 2019, mun kai ga haɗin gwiwa tare da mai zanen sarauta na Maxim Group. Ya zuwa yanzu, ya tsara shari'o'in nasara da yawa ga Maxim Group, kuma shi ne wanda ya lashe lambar yabo ta Red Dot Design ta 2017. Tun daga nan, YumeyaKujerun sun zama ayyukan fasaha waɗanda zasu iya taɓa rai.
2021 07 23
Fiye da shari'ar haɗin gwiwa 10000 a cikin ƙasashe sama da 80

A matsayin ƙwararrun masana'anta, muna tunanin cewa Quality shine ruhin kamfani. Kyawawan inganci da kwanciyar hankali kawai zai iya cin nasara ga abokan ciniki, suna mai kyau, da ƙirƙirar hoto mai kyau. Tsayawa ga ingancin, yawancin otal-otal biyar na duniya sun san mu, kamar Westin, Maria, Shangri-La, Disney da sauransu.


Babban abin alfahari shi ne, tun 2016. Yumeya ya cimma haɗin gwiwa tare da Emaar, ɗaya daga cikin manyan kamfanonin gidaje a duniya, don samar da kayan daki ga otal-otal na Emaar, dakunan liyafa da sauran wuraren kasuwanci.


Har yanzu Yumeya yana da shari'o'in haɗin gwiwa sama da 10000 a cikin ƙasashe da yankuna sama da 80 a duniya.
2021 07 06
Falsafar Tattalin Arziki Na Yumeya Metal Wood hatsi wurin zama

Me yasa wuraren kasuwanci da yawa ke amfani da ƙwayar itacen ƙarfe maimakon katako mai ƙarfi? Akwai 5 Falsafa Tattalin Arziki Na Yumeya Metal Wood hatsi wurin zama.


1) Ƙaƙƙarfan rubutun itace


2) Babban ƙarfi, na iya ɗaukar ≥ 500 lbs tare da garanti na shekaru 10.


3) Tasirin farashi, 70-80% mai rahusa fiye da ingancin ingancin kujerun katako


4) Tari, 5-10 inji mai kwakwalwa, ajiye 50-70% canja wuri da ajiya farashin


5) Mai nauyi, 50% nauyi fiye da ingancin ingancin kujerun katako
2021 07 06
Abubuwan haya don wuraren cin abinci

Akwai tsauraran bukatu don dorewa da ma'auni mai dacewa don wurin zama na haya kamar yadda ake yawan amfani da shi da motsi. Yumeya Wurin zama na haya yana da kyakkyawan aikin tarawa, wanda zai iya tara kujeru 5-10 ko fiye, yana adana ƙarin sararin ajiya. Haka kuma, ta hanyar amfani da Tiger foda gashi da high quality masana'anta tare da lalacewa juriya coefficient na fiye da 100000, Yumeya Gidajen haya har yanzu iri ɗaya ne da na sabon bayan amfani da shekaru 5.


1. A kāriya Ƙari


2. Ƙaunar Bayanina


3. Nayar Kalma


4. Akwai dabam


5.5 a kai daidai


6.The Martindale na masana'anta ≥100,000
2021 06 21
Hata
Yumeya High End Hotel Banquet Kujerar Aikin Zaure


Kamar yadda bukin liyafa/bankin wasan liyafa/falon kayan aiki yana buƙatar maye gurbin bisa ga tasirin, Yumeya Wurin zama na Banquet na otal yana da fayyace halaye na babban ƙarfi, ƙaƙƙarfan ƙa'ida da kuma abin tarawa, wanda shine mafi kyawun samfurin don liyafa/ɗakin wasan ball/ zauren ayyuka. Mu ƙwararrun masu samar da kujerun otal ne da masana'antun kayan aikin otal.


1. A kāriya Ƙari


2. Ƙaunar Bayanina


3. Daidai


4. Adaba


5. Za a iya yiwuya


Wadda ake yi wa tso


7.Kwarewa mai wadata a aikin otal


8.Professional zane da injiniya tawagar


9. Cikakke amfani mai goyida

Yumeya Otal ɗin Banquet Seating ana gane su da yawa daga manyan otal-otal masu sarkar taurari biyar, kamar Shangri La, Marriott, Hilton, da sauransu. A yanzu, Yumeya Disney, Emaar da sauran sanannun kamfanoni sun san wurin zama na Banquet Hotel.
2021 06 21
Ƙarshen Cafe

Ga Cafe kujera, ba kawai kayan daki ba ne, har ma da kayan ado. A cikin cikakken la'akari da amfani da kyau, Yumeya Metal Wood Grain Cafe wurin zama yana da halaye masu zuwa.


1. A kāriya Ƙari


2. Ƙaunar Bayanina


3. Daidai


4. Tuke da za a samu


5. Ƙarfafa da dabam dabam


6

Yumeya Metal Wood Grain Cafe Seating yana da fiye da 10000 nasara lokuta a cikin fiye da kasashe 80 a duniya, ciki har da sanannun manyan gidajen cin abinci irin su HK Meixin, Il Cielo (Beverly Hills, LA), mafi yawan gidajen cin abinci na Romantic a LA.


Cafe kujeru wholesale, maraba da tuntube mu don cikakkun bayanai.
2021 06 21
Hata1

Kamar yadda bukin liyafa/bankin wasan liyafa/falon kayan aiki yana buƙatar maye gurbin bisa ga tasirin, Yumeya Wurin zama na Banquet na otal yana da fayyace halaye na babban ƙarfi, ƙaƙƙarfan ƙa'ida da kuma abin tarawa, wanda shine mafi kyawun samfurin don liyafa/ɗakin wasan ball/ zauren ayyuka. Mu ƙwararrun masu samar da kujerun otal ne da masana'antun kayan aikin otal.


1. A kāriya Ƙari


2. Ƙaunar Bayanina


3. Daidai


4. Adaba


5. Za a iya yiwuya


Wadda ake yi wa tso


7.Kwarewa mai wadata a aikin otal


8.Professional zane da injiniya tawagar


9. Cikakke amfani mai goyida

Yumeya Otal ɗin Banquet Seating ana gane su da yawa daga manyan otal-otal masu sarkar taurari biyar, kamar Shangri La, Marriott, Hilton, da sauransu. A yanzu, Yumeya Disney, Emaar da sauran sanannun kamfanoni sun san wurin zama na Banquet Hotel.
2021 05 26
Ƙarshen Cafe1

Ga Cafe kujera, ba kawai kayan daki ba ne, har ma da kayan ado. A cikin cikakken la'akari da amfani da kyau, Yumeya Metal Wood Grain Cafe wurin zama yana da halaye masu zuwa.


1. A kāriya Ƙari


2. Ƙaunar Bayanina


3. Daidai


4. Tuke da za a samu


5. Ƙarfafa da dabam dabam


6

Yumeya Metal Wood Grain Cafe Seating yana da fiye da 10000 nasara lokuta a cikin fiye da kasashe 80 a duniya, ciki har da sanannun manyan gidajen cin abinci irin su HK Meixin, Il Cielo (Beverly Hills, LA), mafi yawan gidajen cin abinci na Romantic a LA.


Cafe kujeru wholesale, maraba da tuntube mu don cikakkun bayanai.
2021 05 26
Abubuwan Hayar

Akwai ƙaƙƙarfan buƙatu don dorewa da ma'auni mai dacewa don wurin zama na haya kamar yadda akai-akai motsi. Yumeya Wurin zama na haya yana da kyakkyawan aikin tarawa, wanda zai iya tara kujeru 5-10 ko fiye. Haka kuma, ta hanyar amfani da Tiger foda gashi da high quality masana'anta tare da lalacewa juriya coefficient na fiye da 100000, Yumeya Gidajen haya har yanzu iri ɗaya ne da na sabon bayan amfani da shekaru 5.


1. A kāriya Ƙari


2. Ƙaunar Bayanina


3. Nayar Kalma


4. Akwai dabam


5.5 a kai daidai


6.The Martindale na masana'anta ≥100,000
2021 03 18
Babu bayanai
An shawara a gare ka.
Babu bayanai
Our mission is bringing environment friendly furniture to world !
Application
Info Center
Customer service
detect