Sabuwar kujera tsofaffi wacce ta zo tare da fasalin swivel don taimakawa tsofaffi su tashi cikin sauƙi bayan abinci. An gina kujerun don ƙa'idodin kwangila, kujera ta yi gwaje-gwaje da yawa kuma tana samun goyan bayan garanti na shekaru 10
Kwanan nan, Yumeya ya kaddamar da sabbin kayayyaki na kujera mai suna Madina 1708 Series. Kujerar gidan abinci ta YL1708 sanannen salo ne na Series na Madina 1708
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafa YW5744 Yumeya yana da ƙira na musamman wanda ke ba da izinin ɗagawa da sauƙi da kuma sanya matashin wurin zama don matsakaicin kwanciyar hankali da tallafi. Kyawawan tsarin sa na zamani yana sa ya zama abin ban sha'awa ga kowane ɗakin zama ko ofis
Tare da dorewa na aluminium, YW5721 kujerun ɗakin baƙon otal wani ƙari ne mai ban sha'awa ga wurin zama. Tare da jan hankali launin ruwan kasa mai kyan gani, kujera ta haɗu daidai da ƙirar zamani. Ga sauran abubuwan da ke sa kujeru su zama ma'amala mai ban sha'awa
Haɓaka gaba ɗaya kasancewar sararin ku tare da mafi kyawun kujerun ɗakin otal a cikin masana'antar. YW5532 babban yanki ne na kayan daki wanda ya dace da salo da fasaha. Idan kuna neman kayan daki waɗanda ke da duk halaye, kamar dorewa, ladabi, da ta'aziyya, babu shakka tafi YW5532!
Tare da dorewar firam ɗin aluminium, kujera tana tsaye a matsayin gwaninta a tseren ƙarfi da ƙarfi. Ƙirar baya-baya da goyon baya na hannu suna sanya kujera na gaba-matakin ɗakin cin abinci mai dadi tare da makamai ga tsofaffi
YW5659 kujerun cin abinci na kasuwanci tare da hannaye, bututun kafa na conical da bututu na baya, ƙirar layin layi na ado a cikin bayan ciki, yana da kyau sosai, tare da yumeya ƙarfe itace garin maganin na iya taimakawa mutane samun kamannin itace da taɓawa cikin firam ɗin ƙarfe.
Babu bayanai
YUMEYA Furniture, duniya manyan kwangila furniture / karfe itace hatsi cin abinci kujera manufacturer, wanda samun fiye da 10000 nasara lokuta a kan 80 kasashe da yankuna.
Barin bincikenku, za mu samar muku da kayan inganci da ayyuka!
Customer service
We use cookies to ensure that we give you the best experience on and off our website. please review our takardar kebantawa
Reject
Saitunan Cookie
Yarda yanzu
Bayanin ka na asali, halayen aikin kan layi, bayanin ma'amala, bayanan samun dama suna wajaba don ba ku siyanmu na al'ada, ma'amala, da sabis na isarwa. Cire wannan izinin zai haifar da gazawar siyayya ko ma inna na asusunka.
Bayanin asali, halayen aikin kan layi, bayanin ma'amala, bayanan samun damar suna da matukar muhimmanci don inganta shafin yanar gizon da haɓaka kwarewar siyanka.
Bayanin asali, halayen aikin kan layi, bayanin ma'amala, za a yi amfani da bayanan bayanan, da bayanan da aka fi dacewa da su don samfuran tallace-tallace da suka dace da ku.
Waɗannan kukis suna gaya mana yadda kuke amfani da shafin kuma taimaka mana mu ƙara shi. Misali, wadannan kukis suna ba mu damar ƙididdige yawan baƙi zuwa rukunin yanar gizon mu kuma sun san yadda baƙi ke motsawa yayin amfani da shi. Wannan yana taimaka mana don inganta yadda shafin yanar gizon mu. Misali, ta tabbatar da cewa masu amfani sun gano abin da suke nema kuma lokacin da ake neman kowane shafi ba tsayi ba.