loading
Kujerun Banquet Hotel

Kujerun Banquet Hotel

Maƙerin Kujerun Banquet Hotel & Jumlar Kujerun Banquet Mai Matsala

Kujerar liyafa tana taka muhimmiyar rawa a wuraren liyafar otal. Ba wai kawai suna samar da wurin zama mai dadi ba, har ma suna haifar da yanayi na musamman da salo ta hanyar zane, kayan ado da kuma gabatar da hoton alamar. Yowa Majalin dabam samfurin Yumeya ne mai fa'ida tare da fa'idodi masu nauyi da nauyi, wanda ya dace da dakunan liyafa, dakunan rawa, dakunan ayyuka, da dakunan taro. Babban nau'ikan su ne kujerun liyafa na hatsin ƙarfe na ƙarfe, kujerun liyafa na ƙarfe, da kujerun liyafa na aluminum, waɗanda ke da ɗorewa mai kyau a cikin rigar foda da gama hatsin itace. Mun samar da firam na shekaru 10 da garanti na kumfa don wurin zama na liyafa, keɓe ku daga kowane farashin tallace-tallace. Yumeya kujera otal liyafa ana gane ta da yawa na duniya sarkar sarkar hotel brands, kamar Shangri La, Marriott, Hilton, da dai sauransu. Idan kuna nema Daga mayar dabam. don otal, maraba don tuntuɓar Yumeya.

Aika Tambayar ku
Kujerar Banquet Otal Kwangilar Baƙin Baƙi Kujerar Jumla Jumla YL1231 Yumeya
Rubutun hatsin ƙarfe na ƙarfe yana sa wannan kujera ta ƙarfe ta fi kyau kuma tana sake fitar da fara'a mai ban sha'awa. YL1231 kujera liyafa ta bi gurasar da aka tsara kuma ta cika da soso mai yawa, sa mutane su kalli kujera kawai suna tunanin jin daɗin zama. Cikakken cikakkun bayanai da gogewa mai kyau na iya haɓaka yanayin gabaɗaya
Stackable liyafa kujera m da dumi itace hatsi YL1260 Yumeya
YL1260 yana ɗaya daga cikin shahararrun kujerun liyafa a Yumeya. The musamman backrest zane, nauyi siffar sa wannan kujera exude fara'a a kowane lokaci.Cikakken daki-daki jiyya, m frame fesa magani, na farko lokaci don jawo hankalin mutane da hankali. Hatsin itacen kwaikwayo yana sa wannan kujera ta zama kyakkyawa da dumi
Aluminum Wood hatsi Karfe Stacking liyafar kujera Factory YL1224-2 Yumeya
YL1224 -2 itace kujerun liyafa na itacen ƙarfe na aluminium wanda ke haskaka fara'a da roƙon katako zai dawo da rayuwa zuwa wurin ku. Kujerar ta zo tare da firam na shekaru 10 mai karimci da garantin kumfa, yantar da ku daga duk wata damuwa bayan-tallace-tallace
Classic Best A League Flex Baya Kujerar Banquet YY6131 Yumeya
Motsin kujera da baya da ƙirar al'ada babu shakka sune mafi kyau a gasar. YY6131 yana ba da kyan gani da kyan gani. Jikin aluminium tare da ƙarewar ƙwayar itacen ƙarfe shine ƙayyadaddun kayan alatu. Kawo wani motsi na daban zuwa wurin ku
Kujerar Banquet Mai Manufa Mai Mahimmanci Na Zamani Flex Back Kujerar Jumla YY6136 Yumeya
Babu wani abu da ya dace da haɗuwa da ladabi da sauƙi. Akwai zaɓuɓɓukan kayan ɗaki da yawa a yau a cikin kasuwa. Koyaya, babban ma'auni na samfuranmu da kyawawan roƙon da yake bayarwa zuwa wurin ku ya bambanta. Samu yau don kawo sha'awa mai ban sha'awa zuwa wurin ku da haɓaka ladabi da yanayi
Square Baya Aluminum Flex Baya Canquet Kujerar Musamman YY6138 Yumeya
Cikakken kujera don ɗaga otal ɗin, kujerar liyafa YY6138 yana ƙara zurfin zurfi da halaye zuwa kowane wurin liyafa da daidaita cikin dalla-dalla! Tare da ƙirar al'ada, manyan kayan ƙira da fasaha na masana'anta., YY6138 yana da dorewa kuma mai dorewa, kayan otal da baƙi otal suna ƙaunar
Modern Hotel Flex Back Kujerar Banquet Kujerar Musamman YY6123 Yumeya
YY6123 kujera ce mai tsayi mai tsayi tana da kyau don manyan liyafa da taro. An ƙera shi da kayan ƙima da fasaha na masana'antu na sama, yana ba da kyakkyawar ta'aziyya da dorewa. Samuwar ta Yumeya, Wannan kujera ta zo tare da garantin firam na shekaru 10 don inganta ayyukan kasuwancin ku
Karfe Mai Salon Itace hatsi Flex Baya kujera Kujerar liyafa Jumla YY6075 Yumeya
Kujerar liyafar da aka ƙera ta gargajiya tare da aikin gyare-gyare na baya, sabon zaɓi mai kyau don babban liyafa. Ƙaƙƙarfan ƙira da kyakkyawan ƙarfin sa yana sa shi sauƙi don siyarwa. Baya da firam na shekaru 10 da garanti na kumfa
Kyawawan Zane Baƙi Flex Baya Kujerar Banquet YY6061 Yumeya
Haɓaka kamannin mazaunin gaba ɗaya tare da kujerun YY6061 na zamani, kyakkyawa, kyakkyawa. Garanti na shekaru 10 zuwa firam ɗin kujera zai 'yantar da ku daga bayan farashin tallace-tallace. Zaɓin alatu don babban otal kuma zai iya zama samfurin siyar da zafi don kasuwancin ku
Modern Metal Wood hatsi Flex kujera Hotel Banquet kujera Bulk Sale YY6104 Yumeya
YY6104 yayi la'akari da akwatin don muhalli, m, nauyi, mai ɗorewa kuma ba ko kaɗan ba. Menene ƙari, yana iya ɗaukar fiye da fam 500 kuma yana da garanti na shekaru 10. Yumeya yayi alkawarin maye gurbinsa idan akwai matsala mai inganci
Sabuwar Kujerar Motsa Kaya ta Kasuwanci Don Banquet Otal YY6063 Yumeya
Layukan bayyanannun da madaidaitan gefuna na YY6063 suna nuna kyawu na zahiri. Siffar al'ada da kyawu da aka haɗa tare da ƙwayar itacen ƙarfe na Yumeya yana ba shi damar fitar da fara'a a kowane lokaci. Wannan kujera ce mai ɗorewa kuma kyakkyawa na roba wacce za a iya amfani da ita don liyafar otal
Kyakkyawar Salon Dorewa Kujerar Jikin Baya Juyawa YY6126 Yumeya
YY6126 shine cakuda mai dorewa da kyan gani. An yi alƙawarin kujera zai ɗauki fam 500 kuma ya sami firam na shekaru 10 da garantin kumfa. Yana ɗaukar sararin ku zuwa mataki na gaba
Babu bayanai

Kujerun Banquet don Hotel

-  Samar da Wurin zama Mai Dadi:  Ta hanyar girmansa da ya dace, ƙirar Ergonomic da abubuwa na musamman, kujerun suna iya samar wa baƙi tare da tallafi mai kyau & ta'aziyya da rage rashin jin daɗi ta wurin zama na dogon lokaci; 

- Ƙirƙirar yanayi na Musamman:   Designirƙirar farin ciki da kayan kwalliya na iya haifar da yanayi na musamman da salon yanayin farin ciki. Ta hanyar zabar kujeru masu kyau wanda ya dace da taken Jigo da salon wurin zama, otal ɗin zai iya isar da takamaiman ra'ayi da yanayi zuwa baƙi, samar da kyakkyawan wuri;

- Nuna hoton hoton:  Otal din jami'in alama ne, ta hanyar zabar kujerar lakabi a layi tare da hoton alama, otal na iya nuna salon saura da dabi'un sa na musamman da kuma dabi'un sa na musamman a cikin lawakai. Ko akwai gashin gwiwa na yau da kullun ko kuma ƙirar minimist, za su iya taimakawa wajen kafa hoton otal da asalin alama;

- Jaddada Taken Bikin:  Yawancin liyafa suna da takamaiman jigo, kamar bukukuwan aure, cin abinci na kamfanoni ko bukukuwan al'adu. Juje kujeru da aka dace da jigo, yana jaddada da haɓaka yanayin ma'anar jigon ta hanyar cikakkun bayanai kamar launi, siffar launuka;

- Samar da sassauƙa da juzu'i:  Za'a iya tsara ƙirar kujeru daban-daban kuma ana sake haɗa su gwargwadon buƙatun ayyuka daban-daban. Ana iya sa su cikin sauƙi ko sanya su da sauri canza sarari cikin tsari daban-daban lokacin da ake buƙata. Wannan sassauci da kuma abin da ke haifar da sinjoji sun dace don daidaita bukatun masu girma dabam da nau'ikan abubuwan da suka faru.


Manufarmu ita ce kawo kayan daki masu dacewa da yanayi zuwa duniya!
Customer service
detect