loading

Yadda Ake Zaɓan Mafi kyawun Ɗawainiya ga Tsofaffi?

Counter Stools ga tsofaffi  an ƙirƙira su tare da ta'aziyya da kwanciyar hankali na mai amfani, wanda ke sauƙaƙa musu sauƙi. Daga na zamani zuwa ultra-retro, kowane stool yana da halaye na musamman waɗanda suka sa ya zama abin nema a cikin ƙwararrun taron. Idan kuna neman mafi kyawun zaɓin sandar sanda don gidan, wannan jagorar mai siye na gare ku.

Ga da yawa daga cikinku, samun wurin da za ku iya zama yayin yin jita-jita, yanka da yankan kayan lambu don cin abinci, ko yin aiki akan abubuwan sha'awarku kamar zane da zane babban abu ne. Counter Stools ga tsofaffi  tare da matsugunan hannu da manyan goyan baya suna da kyau, kuma ana iya samun da yawa daga cikinsu a sashin stools ɗin mu. Tare da mu Yume y Tarin kayan daki , za ku iya zaɓar daga nau'i-nau'i iri-iri da tsayin mashaya, da kuma nau'in launi na gamawa da ƙarewar kujerar itace. Sakamakon haka, zaku sami stool wanda ke keɓantacce ga gidanku, wanda aka gina don ɗorewa, kuma a shirye yake don jure amfanin yau da kullun.

 Yadda Ake Zaɓan Mafi kyawun Ɗawainiya ga Tsofaffi? 1

Zaɓin mafi kyawun kanti ga Tsofaffi

Idan kana neman mafi kyau Counter Stools ga tsofaffi  don bukatun ku, ya kamata ku kiyaye wasu abubuwa kaɗan a zuciya. Na farko, ingantaccen wurin zama a gare ku zai dogara da abubuwan da kuke so. Yi la'akari idan stool zaɓi ne kafin yin siyayya  Siyan stools ga tsofaffi l tare da hannu na iya zama dole idan mutum yana da matsala tare da ma'auni. Amma a maimakon haka, mayar da hankali kan nemo hanya mafi kyau don kiyaye daidaito. Yi la'akari da abubuwa masu zuwa idan ba ku damu da ma'auni ba.

·  Girmar

Girman matakin, gwargwadon ƙarfin ƙafarku ya kamata ya kasance kafin tashi daga ƙasa, kuma ƙafãfunku suna da rashin kwanciyar hankali. Lokacin da ba a yi amfani da shi ba, manyan matakala na iya zama masu nauyi kuma su hana hanya; don haka, girman su yana da mahimmanci don aminci.

·  Tsayi

 Lokacin da yazo ga tsawo na Counter Stools ga tsofaffi , ya dogara da tsayin mai amfani da motsi. Ga waɗanda basu da wayar hannu, za a buƙaci mataki mafi girma. A gefe guda, ƙila za ku buƙaci stool mai mataki biyu idan gadon ya yi tsayi da yawa kuma mai haƙuri yana da iyakacin motsi.

·  Nazari  

Ya kamata ku gina stool na wani abu mai ɗorewa kamar itace ko ƙarfe. Bugu da ƙari, ya kamata ya zama marar zamewa.

·  Mara Zamewa

Ya kamata ku haɗa da ƙafãfun roba ko duk wani abu mara zamewa akan stool. Rashin kwanciyar hankali yana ba da haɗari da alhakin. Hannun stool su kasance marasa zamewa idan suna nan.

·  Haɗuwa

 Zaɓuɓɓuka masu ruɗewa ko nadawa zaɓi ne mai kyau idan kuna buƙatar adana stool kowace rana ko ɗaukar shi daga wuri ɗaya zuwa wani. Idan ana buƙatar nadawa, tabbatar yana da sauƙi ga mai amfani don yin hakan.

·  Hanyar hannu

Sai dai idan layin dogo bai haifar da stool ba lokacin da aka ɗora nauyi akansa yana ba da ƙarin tallafi. Kafin siyan stool, duba don ganin ko wannan haɗari ne. Ya kamata ku shigar da riƙon da ba zamewa ba a kan dogo.

·  Ikon ɗauka  

Tabbatar cewa stool ɗin da kuka zaɓa zai iya ɗaukar nauyin ku da kyau. Samun babban stool mai kauri ba shi da ma'ana idan ba ka buƙata. Matsar da shi zai yi wahala a sakamakon wannan. Bugu da ƙari, samun babban stool da ke toshe hanyarku na iya ba da haɗari da damuwa ga waɗanda ke da iyakokin motsi.

·  Sare

 Zai taimaka idan kun magance salon bayan an yi duk abubuwan da suka dace. Zaɓi stool ɗin da ba ya janye hankali daga kwanciyar hankali na ɗakin kwana idan kuna da zaɓi.

·  Kwanci ko mara baya

Lokacin da ba a amfani da shi, stool mara baya wanda ke zamewa a ƙarƙashin tebur ɗinku ko tebur ɗinku zai ba sararin ku damar jin zamani. Tare da ƙaƙƙarfan gininsu da isassun matattakala, cikakkun stools ɗin baya shine kyakkyawan zaɓi ga duk wanda ke son ƙarin tallafin baya lokacin zaune. Ƙaƙƙarfan itace, ƙarfe, da masana'anta ko kayan kwalliyar fata suna cikin kayan da muke da su

 Counter Stools For Elderly from Yumeya

Ƙarba:

Yi amfaniki Counter Stools ga tsofaffi  daga mu Yume y tarin kayan daki  don ƙirƙirar bayyanar musamman a cikin gidan ku. Zaɓi daga nau'ikan masu girma dabam da lokutan salo, kamar Masana'antu da Zamani na Tsakiyar-ƙarni, don gano cikakkiyar yanki don gidanku. Za ku yi mamakin ganin tarin mu.

Yumeya Furniture shi ne na musamman a kowane irin  mashaya / counter stools don babban zama, gida mai ritaya, taimakon rayuwa, da sauransu. Cikiyin  Ɗauki firam ɗin ƙarfe, tare da ƙarfe na itace a saman, yana ba mutane tasirin katako mai ƙarfi da ƙarfin kujerar ƙarfe.

                                                  Mafi kyawun fatalwar aluminum Louis bar stools tare da zagaye da baya Yumeya YG7058

Siffofin Samfura:

1. Girman: H1220*SH760*W450*D550mm

2. Material: Aluminum, kauri 2.0mm

3. COM: 0.9 Yards

4. Kunshin: Karton

5. Takaddun shaida: ANS/BIFMA X5.4-2012, EN 16139:2013/AC: matakin 2013 2

6. Garanti: Garanti na shekaru 10

7. Aikace-aikace: Dining, Hotel, Cafe, Babban Rayuwa, Taimakon Rayuwa, Ƙwararrun Ƙwararru

Best Counter Stools For Elderly

POM
Nasihu Akan Kayan Kaya Don Taimakon Gidajen Rayuwa
Fara kasuwancin ku na Metal Wood Grain Chair a hanya mai sauƙi!
daga nan
An ba ku shawarar
Babu bayanai
Ka tattaunawa da muma
Manufarmu ita ce kawo kayan daki masu dacewa da yanayi zuwa duniya!
Customer service
detect